Announcement

Collapse
No announcement yet.

Arctic Liquid Freezer II

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Arctic Liquid Freezer II

Arctic Liquid Freezer II 120 หรือเก็บเพิ่มอีกหน่อย เอาตัว 240 ดีกว่าครับ ความเย็น***งกันมากไหมครับ ผมดูใน youtube เห็น***งกัน 7-8 องศาเองครับ

7-8 เอง..

คือถ้าเคสไม่ได้เล็กจริงๆ หม้อ 1 ตอน ไม่ค่อยนิยมหรอกครับ ใช้หม้อน้ำทั้งที่ 2 ตอนอย่างต่ำ

Comment

ถ้าเทส full load สูงสุดแล้วต่างกัน 7-8c นี่ถือว่าเยอะละนะ
      ส่วนใหญ่ที่ซื้อตอนเดียว คือเคสไม่อำนวยกับใช้กับ cpu ไม่ร้อนมากแล้วอยากให้เคสมันดูโล่ง ๆ ไม่ชอบซิ้งลมงี้
      ซึ่งถ้าต้องการการระบายความร้อนที่ดี ยังไง 2 ตอนก็ดีกว่า ถ้ารุ่นเดียวกัน

Comment

ขอบคุณครับ จัดสองตอนมาแล้วครับ

Comment

Working...
        X